What The Duck #2 งานยิ่งใหญ่ประจำปีของเพจ DataRockie! 20 ธ.ค. นี้ 18:00 เป็นต้นไป~

What The Duck #2

Credit: รูปจากเพจ DataRockie

งานอีเว้นต์ยิ่งใหญ่ประจำปีของเพจ DataRockie ครับ จะจัดขึ้นในวันที่ 20 ธ.ค. นี้ เวลา 18:00 น. เป็นต้นไป ที่ Clazy Cafe บีทีเอสสนามเป้า สถานที่จุคนได้ประมาณ 100 ท่านนะครับ แล้วก็ขอให้สิทธิสำหรับคนที่ฉีดวัคซีนมาแล้วอย่างน้อย 2 เข็มเนอะ

ไปเจอกันได้ครับ! :beer: :pizza:

ปล. ติดตามต่อได้ที่เพจ DataRockie เลยจ้า เค้าจะเปิดให้ลงทะเบียนต้นเดือนหน้านะครับ

งานประกาศออกมาแล้ววว

ไปตามกันต่อได้ที่ >> โพสต์นี้ << เลย :partying_face:

เปิดให้กดบัตรในวันพรุ่งนี้ (6 ธ.ค.) เวลา 20:00 น. นะครับ ที่หน้าเพจ DataRockie