Free Ebook x 8 หนังสือ Data Engineering/ Data Science

ดาวน์โหลดฟรี หนังสือ ebook Data Engineering / Data Science รวบรวมมาจากหลายๆเว็บไซต์ทั้งของ Manning, O’Reilly และ Data Platform อื่นๆ
.

1. Exploring A Data Science Career
  2. Data Mesh
  3. Practical Python for Data Wrangling and Data Quality
  4. Observability Engineering
  5. Cloud Data Engineering
  6. Cloud Data Science
  7. Cloud Marketing Analytics
  8. Redis for Dummies
    .

.
    ทอยรวมลิ้งมาให้แล้ว จัดไปครับทุกคน
    https://bit.ly/DATABOOKS2022
    .
    บางเล่มต้องใช้ Email นักศึกษาหรือบริษัทในการดาวน์โหลดนะคร้าบ ตะกี้ผมลองกรอกมั่วๆก็ได้ ยั๊งงง 555+
    .
    ใครมีเล่มไหนน่าสนใจ แนะนำแอดด้วยนะค้าบ / ส่วนเล่ม Data Mesh เห็นพี่กานอ่าน เลยอยากอ่านบ้างเลย ป้ายยาเก่งมาก ขอบคุณครับพี่กาน 555+
    .
    ปล. จริงๆในลิ้งมีทั้งหมด 15 เล่มมม Python Basics, Functional Programming, Algorithms แต่โพสต์นี้หยิบมาแค่เล่มหลัก 8 เล่ม เลขสวย เย้ ลองดูได้ครับทุกคน 555+
5 Likes

เย้ กราบขอบคุณครับ :star_struck:

ป้ายยาใช่มั้ย ด้ายยยยยยย!!!

image

1 Like

ใจเย็นครับพี่น้อง เดือนนี้ผมซื้อไปประมาณ 5 เล่มแล้วววว :joy:

1 Like