ชวนไปเรียน AWS Machine Learning Engineer Scholarship Program, Udacity x AWS

,

เพิ่งเห็นมีเมลมาบอกว่า :fire:วันนี้เป็นวันสุดท้าย:fire:ที่ Udacity เปิดรับสมัคร AWS Machine Learning Engineer Scholarship Program ซึ่งสำหรับคนทุนทรัพย์น้อย นี้เป็นโอกาสที่ดีมากครับ ที่เราจะได้เรียนโปรแกรมดีๆ โดยที่เราไม่ต้องออกตังค์เอง ฮ่าๆ

สนใจไปสมัครได้ที่ AWS Machine Learning Engineer Scholarship Program | Udacity

โดยโครงการนี้ จะเปิดให้เราเรียนคอร์ส The AWS Machine Learning Foundations Course ฟรีก่อนจากนั้นจะทดสอบแล้วคัดคนที่ได้คะแนนสูงสุด 325 คนไปเรียนต่อในคอร์ส AWS Machine Learning Engineer NANODEGREE PROGRAM ครับ ซึ่งน่าสนใจมาก เพราะเหมือน AWS จะออกค่าเรียนให้หมดเลย

ผมไม่ได้ค่าโฆษณาอะไรเลยนะครับ แค่หาเพื่อนเรียนด้วยเฉยๆ 555

5 Likes

มา! เรียนด้วยยยยย ลงไปแล้วเรียบร้อย กราบขอบคุณครับ

2 Likes

ลงเรียนเรียบร้อยครับ

1 Like