นักศึกษาฝึกงาน Data Engineer ตัวน้อย ๆ ใน 1 วันเค้าทำอะไรกันบ้างนะ?

ใน 1 วัน น้อง ๆ นักศึกษาฝึกงาน Data Engineer ที่ TISCO เค้าทำอะไรกัน?
.
สวัสดีครับ วันนี้ผมจะมาแชร์ประสบการณ์ที่ได้เข้ามาฝึกงานที่ TISCO ในแผนก DBI กันว่าใน 1 วันพวกเราทำอะไรกันบ้างและได้เรียนรู้บ้างในระยะเวลาเพียง 3 เดือน!! :fire:
.
ขอฝาก bloger ตัวน้อย ๆ ด้วยค้าบบบ :sparkles: ตามไปอ่านกันได้ที่ Medium ข้างล่างนี้เล๊ยย :point_down:t2:

1 Like

สุดอ่า… ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันประสบการณ์ครับผม :blush:

1 Like