ChaiyoGCP season2 ภาคใหม่ไฉไลกว่าเดิม .. มาเรียน Google Cloud กัน!

#ChaiyoGCP season 2 กลับมาแล้วค่ะ มาเรียน Google Cloud ผ่าน Hands-on labs แบบออนไลน์บน Google Cloud Skills Boost ฟรี หนึ่งเดือน

ทำครบ 6 เควส รับ Swag Google Cloud สุดเท่ไปเลยค่ะ ใครติดคำถามข้อไหน เข้ามาพูดคุยผ่าน Discord ได้ด้วยนะคะ

ลงทะเบียนและอ่านรายละเอียดด้านล่างนี้เลยค่ะ :smiling_face_with_three_hearts::cloud:

3 Likes

รอบแรกพลาดไปแล้วว รอบนี้ต้องไม่พลาดดดดดด กราบขอบคุณคร้าบบบ :star_struck:

1 Like

วีดีโอ #ChaiyoGCP2 Kickoff event

1 Like